Menene kebul na muhalli?

Menene kebul na muhalli kuma menene halayensa?

Kebul ɗin da ke da alaƙa da muhalli yana nufin igiyoyi waɗanda ba su ƙunshi ƙarfe masu nauyi kamar gubar, cadmium, chromium hexavalent, mercury, da dai sauransu, ba sa ɗauke da abubuwan da ba a iya amfani da su ba, ba sa haifar da iskar halogen mai cutarwa, ba sa samar da iskar gas mai lalata, haifar da ƙarancin zafi lokacin da kone, kuma kada ku ƙazantar da ƙasa.Waya da Cable.

 waya gini

1. Yawan jinkirin wuta

igiyoyi masu dacewa da muhalli sun cika cikakkun buƙatun gini don kariyar wuta.Kebul ɗin ba su da sauƙi don ƙonewa yayin da wuta ta tashi kuma suna iya hana yaɗuwar wuta da faɗaɗa wuta bayan konewa.

2. Halogen-free

Yin amfani da launi mai laushi na kore da yanayin muhalli, sutura da kayan shinge na musamman na oxygen ba kawai yana da kyawawan kayan lantarki, kayan jiki da na inji ba, amma kuma yana tabbatar da cewa samfurin ba ya ƙunshi halogen, warware "ƙazanta na biyu" da aka kafa lokacin da aka ƙone shi. da kuma gujewa Lokacin da wayoyi na gargajiya na PVC suka ƙone, suna samar da abubuwan "dioxin" waɗanda ke haifar da ciwon daji.

3. Low guba

Rubutun da kwasfa ba su ƙunshi gubar, cadmium da sauran ƙarfe masu nauyi waɗanda ke cutar da jikin ɗan adam ba.Ba za su ƙazantar da ƙasa da maɓuɓɓugar ruwa ba lokacin da aka yi amfani da kebul ɗin kuma aka watsar da shi, kuma an yi gwajin guba mai tsanani.

4. Ba a samar da iskar gas mai lalata

Yin amfani da sabbin kayan shafa na musamman waɗanda ba su gurɓata muhalli ba, ba za a samar da iskar gas mai guba irin su HCL yayin samarwa, amfani da konewa ba, kuma iskar acid kaɗan ne za a fitar.Zai haifar da ƙananan lalacewa ga ma'aikata, kayan aiki da kayan aiki, kuma ya fi dacewa da muhalli.

5. Babban watsa haske

Hayakin da ke haifarwa lokacin da kebul ɗin ya ƙone yana da sirara sosai, wanda ke taimakawa wajen kwashe ma'aikata da aikin kashe gobara.Canjin hasken samfurin ya fi 40%, wanda ya fi girma fiye da ma'auni na ƙasa da 20% na igiyoyi masu hana harshen wuta na gargajiya.

6. Mai hana ruwa da UV-hujja

Yana ɗaukar koren kayan da ke da alaƙa da muhalli tare da tsarin kwayoyin halitta na musamman don tabbatar da ƙarancin sha ruwa.Mai ɗaukar UV na musamman yana ba samfurin kyakkyawan aikin kariyar UV.Yana tabbatar da amincin amfani da irin wannan samfurin kuma yana tsawaita rayuwar sabis.

A halin yanzu, mafi yawan wakilan koren igiyoyi masu dacewa da muhalli sun haɗa da igiyoyi masu hana wuta, igiyoyi masu tsayayya da wuta, da dai sauransu. Daga cikin su, wasu samfurori masu mahimmanci irin su wayoyi da igiyoyi marasa amfani da halogen marasa hayaki, igiyoyi masu haske, da dai sauransu. suna karuwa a amfani.Ana amfani da igiyoyi marasa shan hayaki maras halogen galibi a jigilar jirgin ƙasa, asibitoci, makarantu da sauran wuraren zamantakewa.

Tare da ci gaba da inganta manufofin ƙasa da ci gaba da inganta lafiyar ƙasa da wayar da kan muhalli, masu amfani suna da buƙatu mafi girma da girma don aminci da yanayin muhalli na wayoyi masu ado na gida.Domin yin kira ga kowa da kowa ya ba da shawarar ƙarin salon kimiyya da kore, yi amfani da ƙarin wayoyi da igiyoyi masu dacewa da muhalli,Zhongwei Cabletabbas zai kawo ƙarin kore da samfuran muhalli ga kowa.Ina fata kowa zai iya ba da kansa ga wannan jigon har abada kuma ya ba da gudummawa ga kare muhalli!

 

 

Yanar Gizo:www.zhongweicables.com

Email: sales@zhongweicables.com

Wayar hannu/Whatspp/Wechat: +86 17758694970


Lokacin aikawa: Satumba-27-2023