THHN/THWN/THWN-2 Waya

Takaitaccen Bayani:

Mai gudanarwa:Mai Gudanar da Tagulla (Ƙaƙƙarfa ko Ƙarfi)

Insulation:PVC

Launi:Ja, blue, baki, launin ruwan kasa, rawaya, kore, kore/rawaya ko wasu launuka

Sheath:Nailan

Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa:600V

Imel: sales@zhongweicables.com

 

 

Karɓa: OEM/ODM, Ciniki, Jumla, Hukumar Yanki

Biya: T/T, L/C, PayPal

Samfuran Hannun jari kyauta & Akwai


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aikace-aikace

Yin amfani da gabaɗaya a cikin ginin kasuwanci da masana'antu, da shigarwa inda ake buƙatar juriya ga mai da mai.Za a iya amfani da shi don wutar lantarki da da'irori a cikin hanyoyin tseren da aka sani.a cikin jika ko busassun wurare, da gaban iskar gas, gas da sinadarai.Hakanan ya dace da kayan aikin injina da wiringboard

Ginawa

waya waya

Mai gudanarwa: Bare, jan ƙarfe mai laushi mai laushi

Insulation: PVC (Polyvinyl-chloride)

Rufe: Nailan

Launuka: Black, Blue, Green, Brown, Red, Orange, Yellow, Gray, White, Pink, Tan;Striping da sauran launuka akwai akan buƙata.

Halaye

Wutar lantarki: 600V

Matsakaicin zafin jiki: Mai: 75°C, Rigar 75°C, Dry 90°C

Matsayi

UL83: Ma'auni don buƙatun 600V, waya mai rufi na thermoplastic guda ɗaya da igiyoyi.

Siga

Sashe (AWG ko MCM)

Adadin igiyoyi (Lambobi)

Kaurin insulation (mils)

Kaurin Jaket Min.(mils)

Kusan. OD mara kyau (inch)

14

Tsaki ko 7

15

4

0.86

12

Tsaki ko 7

15

4

1

10

Tsaki ko 7

20

4

1.27

8

7 ko 19

30

5

1.67

6

7 ko 19

30

5

1.97

4

7 ko 19

40

6

2.51

2

7 ko 19

40

6

2.97

1

7 ko 19

50

7

3.45

1/0

19

50

7

3.76

2/0

19

50

7

4.12

3/0

19

50

7

4.52

4/0

19

50

7

4.97

250

19

60

8

5.5

350

37

60

8

6.32

400

37

60

8

6.68

450

37

60

8

7.03

500

37

60

8

7.34

750

61

70

9

8.95

Shiryawa & jigilar kaya

FAQ

Tambaya: Shin za mu iya samun tambarin mu ko sunan kamfani da za a buga akan samfuran ku ko kunshin?
A: Ana maraba da odar OEM & ODM kuma muna da cikakkiyar ƙwarewa a cikin ayyukan OEM.Menene ƙari, ƙungiyar R&D ɗinmu za ta ba ku shawarwarin kwararru.
Tambaya: Ta yaya kamfanin ku ke yi game da Kula da inganci?
A: 1) Duk albarkatun kasa mun zaɓi babban inganci.
2) ƙwararrun ma'aikata & ƙwararrun ma'aikata suna kula da kowane bayani game da samarwa.
3) Ma'aikatar Kula da Inganci ta musamman da ke da alhakin tabbatar da inganci a kowane tsari.
Tambaya: Ta yaya zan iya samun samfurin don gwada ingancin ku?
A: Za mu iya samar da samfurori kyauta don gwajin ku da dubawa, kawai kuna buƙatar ɗaukar nauyin kaya.

Tuntube mu don ƙarin bayani game da samfuranmu, ƙungiyar ƙwararrunmu za ta yi muku hidima kuma an keɓance ku gwargwadon buƙatunku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana