Kebul Mai Ruwa Mai Ruwa Mai Ruwa Zagaye na PVC/Rubber Insulated Cable

Takaitaccen Bayani:

Kebul na Submersible Pump samfuri ne na musamman da za a yi amfani da shi don famfo mai nutsewa a cikin rijiya mai zurfi.Ana iya amfani da wannan samfurin don dogon lokaci na ƙarƙashin ruwa, haɗa famfo mai zurfin rijiyar wutar lantarki, ɗaukar hoto na ƙarƙashin ruwa, walƙiya ta ƙarƙashin ruwa da sauransu.

 

 

Karɓa: OEM/ODM, Ciniki, Jumla, Hukumar Yanki

Biya: T/T, L/C, PayPal

Samfuran Hannun jari kyauta & Akwai


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aikace-aikace

Don ci gaba da amfani a cikin rijiyar mai zurfi don samar da wutar lantarki zuwa famfunan da ke ƙarƙashin ruwa zuwa zurfin 500mtrs.Kebul ɗin famfo mai sheashed sau biyu sun fi dacewa don aikace-aikacen aiki mai nauyi kamar najasa, slurry da famfunan dewatering.Waɗannan sharuɗɗan suna buƙatar sheathing don samun damar tsayawar abrasion, hana shigar ruwa tare da tsaka-tsakin kebul ɗin kuma ya kasance mai juriya ga ruwan acidic da sinadarai.

Ginawa

潜水泵

Halaye

Ƙimar Wutar Lantarki: 300/500V, 450/750V, 600/1000V

Gwajin Wutar Lantarki: 1.5KV, 2.5KV, 3.5KV

Nau'in: Flat / Zagaye

Shuka zafin aikizafin jiki: 85°C

Makaranta: EPR/PVC/Rubber.

Yanayin yanayi: Kafaffen: -40 ° C zuwa 90 ° C;Wayar hannu: -25°C zuwa 90°C

Mai hana wuta: VDE 0482-332-1-2/IEC 60332-1

Ma'auni

 

3CORE ROUND PUMPS CABLES

CONDUCTOR

RUBBER INSULATION

JAMA'AR KAurin RUWAN RABA BIYU

Resistance masu gudanarwa a 20°C (max) ohms/km

Ƙimar YANZU a 40°C Amps.

Sunan yanki a cikin

Lambobi & Dia. na waya

Nau'in Kauri

Nominal Core Dia.

Nau'in Kauri

KimaninGabaɗaya Girma

Sq.mm.

Na / mm

mm

mm

mm

mm

1.5

22/0.30

0.8

3.25

1.5

10

12.1

14

2.5

36/0.30

0.9

3.84

1.5

11

7.41

18

4

56/0.30

1

4.5

1.6

13

4.95

26

6

85/0.30

1

5.3

1.6

14.6

3.3

31

10

140/0.30

1

6.5

2

18

1.91

42

16

226/0.30

1

8

2

21.2

1.21

57

25

354/0.30

1.2

10.1

2.15

26

0.78

72

35

495/0.30

1.2

11.3

2.15

28.3

0.554

90

50

703/0.30

1.4

13.6

2.25

33.5

0.386

115

70

440/0.45

1.4

15.3

2.45

37.8

0.272

143

95

475/0.50

1.6

18

2.4

43.5

0.206

165

 

4CORE ZUWAGA PUMPS CABLES

CONDUCTOR

PVC INSULATION

JAMA'AR KAurin PVC MAI KWANA BIYU

Resistance masu gudanarwa a 20°C (max) ohms/km

Ƙimar YANZU a 40°C Amps.

Sunan yanki a cikin

Lamba Dia.na waya

Nau'in Kauri

Nominal Core Dia.

Nau'in Kauri

KimaninGabaɗaya Girma

Sq.mm

Na / mm

mm

mm

mm

mm

1.5

22/0.30

0.8

3.25

1.5

10.8

12.1

14

2.5

36/0.30

0.9

3.84

1.65

12.5

7.41

18

4

56/0.30

1

4.5

1.65

14.1

4.95

26

6

85/0.30

1

5.3

1.65

16

3.3

31

10

140/0.30

1

6.5

2

20.35

1.91

42

16

226/0.30

1

8

2

23.4

1.21

57

25

354/0.30

1.2

> 10.10

2.2

28.8

0.78

72

35

495/0.30

1.2

11.5

2.2

31.5

0.554

90

50

703/0.30

1.4

13.6

2.3

37.3

0.386

115

70

440/0.30

1.4

15.3

2.6

42.2

0.272

143

95

475/0.50

1.6

18

2.65

48.8

0.206

165

Shiryawa & jigilar kaya

FAQ

Tambaya: Shin za mu iya samun tambarin mu ko sunan kamfani da za a buga akan samfuran ku ko kunshin?
A: Ana maraba da odar OEM & ODM kuma muna da cikakkiyar ƙwarewa a cikin ayyukan OEM.Menene ƙari, ƙungiyar R&D ɗinmu za ta ba ku ƙwararrun shawarwari.
Tambaya: Menene sharuɗɗan biyan kuɗi?
A: 30% T / T ajiya, 70% T / T balance biya kafin kaya.
Q: Yaya masana'anta ke yi game da kula da inganci?
A: Muna da tsarin kula da ingancin inganci, kuma ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrunmu za su bincika bayyanar da ayyukan gwajin duk abubuwanmu kafin jigilar kaya.
Tambaya: Ta yaya zan iya samun samfurin don gwada ingancin ku?
A: Za mu iya samar da samfurori kyauta don gwajin ku da dubawa, kawai kuna buƙatar ɗaukar nauyin kaya.

Tuntube mu don ƙarin bayani game da samfuranmu, ƙungiyar ƙwararrunmu za ta yi muku hidima kuma an keɓance ku gwargwadon buƙatunku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana