Solar Cable 6mm
Aikace-aikace
Kebul na Solar 6mm ya dace da wayoyi da haɗin haɗin hasken rana da abubuwan da ke da alaƙa don samar da wutar lantarki, musamman dacewa don amfani da waje.Mai juriya ga hasken rana da tsufa, ta amfani da ƙananan hayaki mara lahani na halogen mara ƙarfi, mafi girma kuma mafi aminci.
Ginawa
Mai Gudanarwa: Fitaccen Waya Tinned Copper Conductor bisa ga BS EN 60228: 2005 cl.5.
Insulation: UV resistant, giciye linkable, halogen free, harshen retardant fili ga core rufi.
Core Identification: Ja, baki ko na halitta Sheath: UV resistant, giciye linkable, halogen free, harshen retardant fili ga Sheath a kan rufi.Cable
Launi: Baƙi ko Ja
Halaye
Ƙarfin wutar lantarki | DC 1500V / AC 1000V |
Ƙimar Zazzabi | -40°C zuwa +90°C |
Matsakaicin Izinin Wutar Lantarki na DC | 1.8 kV DC (conductor / madugu, tsarin da ba ƙasa ba, da'ira ba a ƙarƙashin kaya) |
Juriya na Insulation | 1000 MΩ/km |
Gwajin Spark | 6000VAC (8400Vdc) |
Gwajin ƙarfin lantarki | AC 6.5kv 50Hz 5min |
Matsayi
An daidaita da tsarin PV, 2 Pfg 1169 / 08.2007 da EN 50618: 2015.
Siga
Gina | Gudanarwar Gina | Mai gudanarwa | Na waje | Juriya Max | Ƙarfin Kiwo na Yanzu |
---|---|---|---|---|---|
n ×mm2 | n ×mm | mm | mm | Ω/km | A |
1 × 1.5 | 30×0.25 | 1.58 | 4.90 | 13.3 | 30 |
1 × 2.5 | 50×0.256 | 2.06 | 5.45 | 7.98 | 41 |
1 × 4.0 | 56×0.3 | 2.58 | 6.15 | 4.75 | 55 |
1 × 6 | 84×0.3 | 3.15 | 7.15 | 3.39 | 70 |
1×10 | 142×0.3 | 4.0 | 9.05 | 1.95 | 98 |
1 ×16 | 228×0.3 | 5.7 | 10.2 | 1.24 | 132 |
1 ×25 | 361×0.3 | 6.8 | 12.0 | 0.795 | 176 |
1 ×35 | 494×0.3 | 8.8 | 13.8 | 0.565 | 218 |
1 ×50 | 418×0.39 | 10.0 | 16.0 | 0.393 | 280 |
1 ×70 | 589×0.39 | 11.8 | 18.4 | 0.277 | 350 |
1 ×95 | 798×0.39 | 13.8 | 21.3 | 0.210 | 410 |
1 × 120 | 1007×0.39 | 15.6 | 21.6 | 0.164 | 480 |
FAQ
Tambaya: Shin za mu iya samun tambarin mu ko sunan kamfani da za a buga akan samfuran ku ko kunshin?
A: Ana maraba da odar OEM & ODM kuma muna da cikakkiyar ƙwarewa a cikin ayyukan OEM.Menene ƙari, ƙungiyar R&D ɗinmu za ta ba ku shawarwarin kwararru.
Tambaya: Ta yaya kamfanin ku ke yi game da Kula da inganci?
A: 1) Duk albarkatun kasa mun zaɓi babban inganci.
2) ƙwararrun ma'aikata & ƙwararrun ma'aikata suna kula da kowane bayani game da samarwa.
3) Ma'aikatar Kula da Inganci ta musamman da ke da alhakin tabbatar da inganci a kowane tsari.
Tambaya: Ta yaya zan iya samun samfurin don gwada ingancin ku?
A: Za mu iya samar da samfurori kyauta don gwajin ku da dubawa, kawai kuna buƙatar ɗaukar nauyin kaya.