Dukanmu mun haɗu da wasu ɓangarorin samfuran a cikin aikinmu na yau da kullun, kamar samfuran latex za su zama fari lokacin da aka adana su a zafin daki, kuma waya mai dumama silicone za ta juya rawaya a babban zafin jiki.
Kamar dai yaddasilicone dumama na USB wayawanda muke yawan amfani da shi a rayuwarmu, ya zama rawaya bayan an sanya shi a zazzabi mai zafi na 200 ℃ na 4 hours.Me ke faruwa?
Ana iya magance wannan matsalar ta amfani da silicone high anti-Yellowing vulcanizer C-15.Gabaɗaya, samfuran kayan abinci suna da wannan buƙatu.
Don guje wa rawaya saboda ƙari na sulfur na biyu, yakamata a yi amfani da wakili mai hana rawaya + mai hana rawaya.Dukansu suna da mahimmanci.
Duk da haka, waɗannan abubuwa guda biyu za su sa ya ɗan ɗan ɗanɗana lokacin samar da man fetur, wanda shine abin da ya kamata a kula da shi.
Ƙara dubu 2-3 na man siliki mai ɗauke da hydrogen bisa ga adadin siliki.Babban man siliki mai ɗauke da hydrogen na iya magance matsalar launin rawaya, amma samfurin na iya zama ɗan tsinkewa da ɗanɗano.
Za ka iya fesa wani Layer na silicone mai a kan mold don warware matsalar rushewa.Bugu da kari, kawai gada platinum za a iya amfani da.
Masanan masana'antun sun yi la'akari da cewa yin amfani da wakilai masu hana launin rawaya da masu hana launin rawaya tabbas kyakkyawan ra'ayi ne, amma kuma kuna buƙatar kula da ko wayar dumama silicone da kuke amfani da ita ta dace.
Ba za ka iya ƙara da yawa mold saki wakili, zinc stearate, don haka kana bukatar ka sadarwa tare da maroki don gano ko akwai riga hydrogen silicone man a ciki don samar da anti-yellowing sakamako.
Foda yana da mahimmanci.Idan abun cikin ƙarfe ya yi yawa, zai zama rawaya.Idan ba ku san nawa za ku ƙara ba, za ku iya fara kwatanta vulcanizer na yau da kullun (ba tare da wakili mai launin rawaya ba) tare da vulcanizer tare da wakili mai hana rawaya.
Yi hankali kada a ƙara zinc stearate mold saki wakili.Idan har yanzu bai yi aiki ba, ana ba da shawarar cewa kayi amfani da wani fili na roba ko amfani da platinum vulcanizer.
Idan akwai mai ɗaukar sulfur ko sulfur a cikin mahalli (kamar samfuran sulfur-vulcanized waɗanda aka gasa a cikin tanda a karo na biyu), hakan kuma zai sa samfurin wayar dumama silicone ya zama rawaya.
Da fatan za a ji kyauta don tuntuɓar mu don ƙarin bayani game da waya mai dumama silicone.
sales5@lifetimecables.com
Tel/Wechat/Whatsapp:+86 19195666830
Lokacin aikawa: Jul-03-2024