Thena USB mai rufi na samajerin samfurori sun haɗa da guguwar jan ƙarfe da aluminum (aluminum alloy) masu jagoranci, Layer garkuwar ciki, kayan kariya na yanayi da kariya ta waje.Suna da duka halayen watsa wutar lantarki na igiyoyin wutar lantarki da kuma ƙaƙƙarfan kaddarorin inji na igiyoyi na sama.Idan aka kwatanta da wayoyi maras tushe, wannan samfurin yana da halaye na ƙananan tazarar kwanciya, babban aminci da aminci, da kyakkyawan juriyar tsufa na yanayi.
Amfani da kebul masu rufin sama
Samfuran kebul ɗin da aka keɓance sama da shi sabon jerin samfuran ne don isar da wutar lantarki akan layin watsa sama.An fi son su don gina grid na wutar lantarki da kuma canza layin aikin watsawa na 10kV.Yana da jerin samfurori masu dacewa don kiyaye layi da aminci.Soft jan karfe waya core kayayyakin sun dace da transformer ƙananan kaiwa.
Halayen kebul ɗin da aka rufe sama
1. Ƙimar wutar lantarki: 0.6 / 1KV, 10KV;
2. Tsawon lokacin da aka yarda da zafin aiki na kebul: 70 ° C don rufin polyvinyl chloride da 90 ° C don rufin polyethylene mai haɗin giciye.
3. A lokacin gajeren kewayawa (ba fiye da 5 seconds na dogon lokaci ba), matsakaicin zafin jiki na kebul: rufin PVC shine 160 ° C, babban nauyin polyethylene mai girma shine 150 ° C, kuma rufin polyethylene mai haɗin giciye shine 250 ° C. ;
4. Yanayin zafin jiki a lokacin kwanciya na USB kada ya kasance ƙasa da -20 ℃
5. A yarda lankwasawa radius na igiyoyi: igiyoyi tare da rated irin ƙarfin lantarki kasa 1KV: idan na USB m diamita (D) ne kasa da 25mm, ya kamata ba kasa da 4D, kuma idan na USB m diamita (D) ne 25mm da sama.
Ya kamata ba kasa da 6D;
Lokacin adana igiyoyi, an haramta shi sosai don saduwa da acid, alkalis da mai ma'adinai, kuma dole ne a adana su a ware daga waɗannan abubuwa masu lalata;
Dole ne babu iskar gas mai cutarwa da ke lalata rufi da lalata ƙarfe a cikin ma'ajin da ake adana igiyoyi;
Yi ƙoƙarin kauce wa adana igiyoyi a cikin fallen iska a sararin samaniya.Ba a yarda a shimfiɗa ganguna na igiyoyi ba;
Kebul ya kamata a yi birgima akai-akai yayin ajiya (sau ɗaya kowane watanni 3 a lokacin rani, kuma ana iya ƙarawa kamar yadda ya dace a wasu yanayi).Lokacin yin birgima, juya gefen farantin ajiya sama don hana saman ƙasa daga yin jika da ruɓe.Lokacin adanawa, koyaushe kula da ko shugaban kebul ɗin ba shi da kyau;
Lokacin ajiya na igiyoyi yana iyakance ga ranar masana'anta na samfurin, wanda gabaɗaya bai kamata ya wuce shekara ɗaya da rabi ba kuma bai wuce shekaru biyu ba;
An haramta shi sosai don sauke igiyoyi ko ganguna masu dauke da igiyoyi daga manyan wurare yayin sufuri, musamman a ƙananan zafin jiki (gaba ɗaya a kusa da 5 ° C da ƙasa).Jifa ko jifa da igiyoyi na iya haifar da rufi da kubewa su tsage;
Lokacin ɗaga fakiti, an haramta shi sosai don ɗaga tire da yawa a lokaci guda.A kan ababan hawa, jiragen ruwa da sauran ababen hawa na sufuri, dole ne a gyara ganguna na kebul tare da hanyoyin da suka dace don hana su yin karo da ko juyewa, da kuma hana lalacewar injiniyoyin igiyoyin.
Yanar Gizo:www.zhongweicables.com
Email: sales@zhongweicables.com
Wayar hannu/Whatspp/Wechat: +86 17758694970
Lokacin aikawa: Oktoba-26-2023