H1z2z2-k Solar PV Cable
Aikace-aikace
Kebul na hasken rana da aka yi niyya don haɗin kai a cikin tsarin hotovoltaic kamar tsarin hasken rana.Ya dace da ƙayyadaddun shigarwa, ciki da waje, a cikin magudanar ruwa ko tsarin, amma ba aikace-aikacen binnewa kai tsaye ba.Juriya ce ta UV, tana sa juriya, da juriya na tsufa, kuma rayuwar sabis ta fi shekaru 25.
Ginawa
Halaye
Ƙarfin wutar lantarki | DC 1500V / AC 1000V |
Ƙimar Zazzabi | -40°C zuwa +90°C |
Matsakaicin Izinin Wutar Lantarki na DC | 1.8 kV DC (conductor / madugu, tsarin da ba ƙasa ba, da'ira ba a ƙarƙashin kaya) |
Juriya na Insulation | 1000 MΩ/km |
Gwajin Spark | 6000VAC (8400Vdc) |
Gwajin ƙarfin lantarki | AC 6.5kv 50Hz 5min |
Matsayi
Resistance Ozone: Dangane da EN 50396 sashi 8.1.3 Hanyar B
Yanayi- Resistance UV: Dangane da HD 605/A1
Acid & Alkaline Resistance: Dangane da EN 60811-2-1 (Oxal acid da sodium hydroxide)
TS EN 50265-2-1, IEC 60332-1, VDE 0482-332-1-2, DIN EN 60332-1-2
Ƙananan hayaki: Dangane da IEC 61034, EN 50268
Halogen kyauta: Dangane da EN 50267-2-1, IEC 60754-1
Ƙananan lalata iskar gas: Dangane da EN 50267-2-2, IEC 60754-2
Siga
No. Na cores x Construction (mm2) | Mai Gudanarwa (n / mm) | Mai gudanarwa No./mm | Kaurin Insulation (mm) | Ƙarfin Ƙarfi na Yanzu (A) |
1 x1.5 | 30/0.25 | 1.58 | 4.9 | 30 |
1 x2.5 | 50/0.256 | 2.06 | 5.45 | 41 |
1 x4.0 | 56/0.3 | 2.58 | 6.15 | 55 |
1 x6 | 84/0.3 | 3.15 | 7.15 | 70 |
1 x10 | 142/0.3 | 4 | 9.05 | 98 |
1 x16 | 228/0.3 | 5.7 | 10.2 | 132 |
1 x25 | 361/0.3 | 6.8 | 12 | 176 |
1 x35 | 494/0.3 | 8.8 | 13.8 | 218 |
1 x50 | 418/0.39 | 10 | 16 | 280 |
1 x70 | 589/0.39 | 11.8 | 18.4 | 350 |
1 x95 | 798/0.39 | 13.8 | 21.3 | 410 |
FAQ
Tambaya: Shin za mu iya samun tambarin mu ko sunan kamfani da za a buga akan samfuran ku ko kunshin?
A: Ana maraba da odar OEM & ODM kuma muna da cikakkiyar ƙwarewa a cikin ayyukan OEM.Menene ƙari, ƙungiyar R&D ɗinmu za ta ba ku shawarwarin kwararru.
Tambaya: Ta yaya kamfanin ku ke yi game da Kula da inganci?
A: 1) Duk albarkatun kasa mun zaɓi babban inganci.
2) ƙwararrun ma'aikata & ƙwararrun ma'aikata suna kula da kowane bayani game da samarwa.
3) Ma'aikatar Kula da Inganci ta musamman da ke da alhakin tabbatar da inganci a kowane tsari.
Tambaya: Ta yaya zan iya samun samfurin don gwada ingancin ku?
A: Za mu iya samar da samfurori kyauta don gwajin ku da dubawa, kawai kuna buƙatar ɗaukar nauyin kaya.