Kebul na Welding na roba
Aikace-aikace
Ana amfani da kebul na walda a cikin kayan lantarki ƙarƙashin ƙarancin damuwa a bushe ko damshin gida ko waje.Ana amfani da su galibi azaman igiyoyin haɗin kai a cikin aikin gona ko kayan aikin bita waɗanda za su iya kasancewa tare da mai da mai.Har ila yau dace da kafaffen shigarwa a cikin furniture, ado coverings, bango partitions da prefabricated ginin sassa.
Ginawa
Halaye
Gwajin ƙarfin lantarki 50Hz: 1000V
Matsakaicin zazzabi mai aiki: +85°C
Mafi ƙanƙancin yanayin yanayi don ƙayyadadden shigarwa: -40°C
Mafi ƙarancin zafin jiki na shigarwa: -25°C
Matsakaicin zafin jiki na gajeriyar kewayawa: +250°C
Ƙarfin ja.Matsakaicin ƙarfin ja mai tsayi bazai wuce 15N/mm2 ba
Mafi ƙarancin lanƙwasawa radius: 6 x D .D - gaba ɗaya diamita na kebul
Yada harshen wuta: EN 60332-1-2: 2004, IEC 60332-1-2: 2004
Daidaitawa
Na kasa da kasa: IEC 60502, IEC 60228, IEC60245-6: 1994
Sin: GB/T 12706.1-2008 GB/T 9330-2008
Sauran ma'auni kamar BS, DIN da ICEA akan buƙata
Siga
Sashen Ketare | Matsakaicin Juriya A 20°C | Kauri daga | Min.OD | Max.OD | A halin yanzu |
mm2 | Ω/km | mm | mm | mm | amp |
10 | 1.91 | 2 | 7.8 | 10 | 110 |
16 | 1.21 | 2 | 9 | 11.5 | 138 |
25 | 0.78 | 2 | 10 | 13 | 187 |
35 | 0.554 | 2 | 11.5 | 14.5 | 233 |
50 | 0.386 | 2.2 | 13 | 17 | 295 |
70 | 0.272 | 2.4 | 15 | 19 | 372 |
95 | 0.206 | 2.6 | 17.5 | 21.5 | 449 |
120 | 0.161 | 2.8 | 19.5 | 24 | 523 |
150 | 0.129 | 3 | 21.5 | 26 | 608 |
185 | 0.106 | 3.2 | 23 | 29 | 690 |
240 | 0.0801 | 3.4 | 27 | 32 | 744 |
300 | 0.0641 | 3.6 | 30 | 35 | 840 |
400 | 0.0486 | 3.8 | 33 | 39 | 970 |
FAQ
Tambaya: Shin za mu iya samun tambarin mu ko sunan kamfani da za a buga akan samfuran ku ko kunshin?
A: Ana maraba da odar OEM & ODM kuma muna da cikakkiyar ƙwarewa a cikin ayyukan OEM.Menene ƙari, ƙungiyar R&D ɗinmu za ta ba ku shawarwarin kwararru.
Tambaya: Ta yaya kamfanin ku ke yi game da Kula da inganci?
A: 1) Duk albarkatun kasa mun zaɓi babban inganci.
2) ƙwararrun ma'aikata & ƙwararrun ma'aikata suna kula da kowane bayani game da samarwa.
3) Ma'aikatar Kula da Inganci ta musamman da ke da alhakin tabbatar da inganci a kowane tsari.
Tambaya: Ta yaya zan iya samun samfurin don gwada ingancin ku?
A: Za mu iya samar da samfurori kyauta don gwajin ku da dubawa, kawai kuna buƙatar ɗaukar nauyin kaya.